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TAARIFA YA KUKOSEKANA KWA HUDUMA YA UMEME

TAARIFA YA UBORESHAJI WA MIUNDOMBINU YA UMEME MKOA WA
KINONDONI KUSINI

20, FEBRUARI 2025

Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) Mkoa wa Kinondoni Kusini linawataarifu wateja wake kuwa
kutakuwa na Maboresho ya Miundombinu ya umeme yatakayofanyika katika kituo cha Kupokea,
Kupoza na Kusafirisha umeme cha Ubungo ambayo yatapelekea kukosekana kwa huduma ya
umeme kwa baadhi ya maeneo ya Mkoa wa Kinondoni Kusini. Kutokana na Matengenezo hayo

wateja wetu watakosa huduma ya umeme kama Ifuatavyo:

SIKU, TAREHE NA MUDA MAENEO YATAKAYOATHIRIKA
SIKU:
Alhamisi Mabibo Yote,Mburahati Yote,Kigogo Yote,
Baadhi ya Maeneo ya Manzese,Magomeni
TAREHE: Mikumi, Magomeni Songambele, Textile
27 Februari 2025 Industry,Magomeni Mzimuni,Shunga
MUDA: Shunga,Millenium Business Park, Bandari
Saa 1:00Asubuhi hadi 12:00Jioni Kavu,Royola Sec School na baadhi ya maeneo
jirani.

TAHADHARI: Tafadhari kumbuka kuwa miundombinu ya umeme ina umeme wakati wote,
hivyo usiguse kwa usalama wako.

IMETOLEWA NA:
OFISI YA UHUSIANO NA HUDUMA KWA WATEJA,
TANESCO KINONDONI KUSINI
SIMU: 0756 251 753 AU 0748 550 000
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